Hoang Chau
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hoang Chau

Welcome to site!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thuyduy1993

CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Empty
Bài gửiTiêu đề: CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 12:05 pm

chao moi nguoi em zin gioi thieu em ten THUY DUY coa biet danh la gau con .
Em thich chi HC lem dang ky hoai moi bit dc cach vo . cho em lam wen nha . lol!
santa
rongcon

rongcon

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeFri Sep 26, 2008 5:40 pm

aHA! CHAO MUG BN DEN VOI DD C3 NHA CHUC BN LUN VUI! lol!
thuyduy1993

Bài gửiTiêu đề: dc lam wem em mung we chuj   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 2:32 pm

seo lan nao em len cung hem coa thay ai len hit cho hoai . rong con co the cho em bik la chung nao moi coa nhieu fan len mang hem?
A!con nua nha hom bua em len mang nghe nguoi ta phong van chi i ,nghe noi chi i da co anh 3 oy doa. hem bik la ai hee. con nua nha em con doc dc la chi ay se fat hanh vol 6 nua doa. lol!
thuyduy1993

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 1:32 pm

chuj uj seo lau we henm thay ai len het zay choj
rosettht

rosettht

Bài gửiTiêu đề: Hi!   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeTue Nov 11, 2008 7:52 pm

Co chi ne, len noi chuyen cho sung len chut nhe! chao rong con lam quen nhe len DD lau roi mako co vao nc voi ban...hjhj
thuyduy1993

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeThu Nov 13, 2008 1:03 pm

nguoi dau vo tam lam em suy nghi tam bay cho tin nhan met xiu hong thay ai nhan hit chan chit hoi bua nhan dc dt mung chit .thay c zay ma noi chuyen nho nhe nhu con tho heeeeeeeee
rongcon

rongcon

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 5:45 pm

rosettht đã viết:
Co chi ne, len noi chuyen cho sung len chut nhe! chao rong con lam quen nhe len DD lau roi mako co vao nc voi ban...hjhj
hihi rong con co mat naz` chao moi nguoi tai lau wa ko thay ai len nen rong di choi game cho do chan ma! kekwe...!
thuyduy1993

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 5:50 pm

chao ban co tuj na chiu noi chuyen zoi tuj hem
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA   CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA Icon_minitime

CHO EM LAM ZO CHUNG ZUI ZOI NHA
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chi ba than iu chup chung voi fan ne